Polypropylene nonwoven yadudduka yadudduka aboki ne na kud da kud a rayuwar mutane ta yau da kullun, yana magance buƙatu iri-iri a cikin samarwa, rayuwa, aiki, da sauran fagage akan farashi mai rahusa. Har ila yau, ana amfani da shi sosai a fannin likitanci da noma, irin su suturar sutura, zanen marufi don agogo, zanen gilashi, tawul, da dai sauransu. Hakanan ana amfani dashi sosai a cikin gauze na likita, masks, rigunan tiyata, greenhouses da fina-finai na itacen 'ya'yan itace da ake amfani da su a aikin gona.
Shin PP masana'anta marasa saƙa mai guba ne?
PP masana'anta da ba a saka ba ba mai guba ba ne, ba mai guba ba. Abin da ake kira masana'anta na PP wanda ba a saka ba yana nufin masana'anta da aka yi da kayan PP - polypropylene. Polypropylene shine kayan da aka fi amfani dashi don samar da masana'anta mara saƙa, tare da ƙarancin kayan abu kuma ana iya sake yin fa'ida don yin masana'anta mara saƙa. Shin PP masana'anta marasa saƙa mai guba ne? Ba shi da guba saboda an yi shi da kayan polypropylene kuma ana sarrafa shi ta hanyar fasaha mara kyau, wanda ya fi dacewa da muhalli da lafiya. Yana da abũbuwan amfãni irin su bayyana gaskiya, numfashi, rufi, riƙe da danshi, juriya da danshi, juriya, juriya, da ƙasƙanci mai sauƙi, kuma al'umma suna ƙaunarsa sosai.
Saboda tsari na musamman da sauƙi na masana'anta na kayan da ba a saka ba, amsar tambayar "Shin PP wanda ba a saka ba yana da guba?" an ƙaryata shi da ƙarfi: ba mai guba ba ne kuma marar lahani! Wasu nau'in abinci na PP ba tare da zane mai murabba'i ba, ko ma darajar abinci ba tare da zanen murabba'in ba, ba su da lahani ga abinci kwata-kwata. Wannan shi ne ƙarin babban abin da ake buƙata don ingancin zanen murabba'i ta ƙasar! Shin PP masana'anta marasa saƙa mai guba ne? Kowa ya riga ya fahimci wannan batu, don haka za su iya amfani da shi da tabbaci. Misali, a fannin noma, yawancin masu noman noma suna amfani da kayayyakin masana'anta da ba saƙa a matsayin suturar fina-finai don gidajen gonaki, itatuwan 'ya'yan itace, da sauransu don hana lalacewar sanyi, rigakafin kwari, shading, da sauransu. A lokaci guda kuma yana da haske da numfashi, wanda yake da kyau sosai.
Menene hanyar lissafin farashi don yadudduka marasa saka polypropylene?
Ci gaba da ci gaban kimiyya da fasaha ya canza rayuwarmu sosai kuma ya faɗaɗa hangen nesa. Fitowar yadudduka marasa saƙa daga sama ya kawo sauƙi ga rayuwar yau da kullum. Don haka, menene hanyar lissafin farashi don yadudduka marasa saka? Shin polypropylene masana'anta mara saƙa yana da tsada? Nan take za mu sanar da kowa.
Length * nisa * 2 * gram * ton (farashin kasuwa na masana'anta mara saƙa)+kauri * tsayi (tsawo * 2+ tsayin ƙasa) * gram * ton (farashin masana'anta mara saƙa) = farashin kayan
Buga launi ɗaya farashin yuan 0.05
Farashin jakar=kayan+buga+aiki
Farashin masana'anta mara saƙa:
Yadudduka daban-daban suna da kayan daban-daban, don haka farashin su kuma ya bambanta. Amma ga polypropylene masana'anta maras saka, abu ne na roba kuma albarkatun ƙasa suna da sauƙin samu, don haka zance ba shi da tsayi sosai. Bugu da ƙari, ana iya sake yin amfani da shi, don haka yawancin 'yan kasuwa suna son shi. Farashin polypropylene ba saƙa masana'anta da aka yi amfani da su a fannoni daban-daban ne daban-daban, kuma fuskar bangon waya masana'anta da ba saƙa ya ɗan fi tsada, game da 24.00 murabba'in mita, Farashin polypropylene ba saƙa masana'anta ga marubuta ne a kusa da 8.00-15.00 yuan/mita, kuma an lura cewa farashin for polypropylene non-saka kayayyakin ne 10 polypropylene.
Yadda za a zabi polypropylene masana'anta maras saka
Lokacin zabar polypropylene masana'anta maras saka, yawancin masu siye suna ba da kulawa ta musamman ga ingancinta. Idan ana iya tabbatar da ingancin, yana da kyau. A nan gaba, wajibi ne kawai don ƙayyade bukatunmu kuma tuntuɓi mai sana'anta kai tsaye don haɗin gwiwa, wanda kuma ya ba da tabbacin.
Siyan tsari yana buƙatar tantance inganci da farko
Lokacin sayen polypropylene masana'anta da ba a saka a cikin adadi mai yawa, dole ne mu ba da kulawa ta musamman ga ingancin kafin zaɓar samfuran da suka dace. A gaskiya ma, masana'antun da yawa zasu iya samar da samfurori a gare mu. Kuna iya fara kwatanta halin da ake ciki na samfurori, wanda kuma yana da taimako ga sayayyarmu na gaba. Sa'an nan, dangane da shawarwarin farashin, a zahiri tsari ne mai sauƙi kuma ba zai ɓata lokaci mai yawa ba. Hakanan zamu iya samun tabbacin inganci da siyayyar siyar da kaya na gaba.
Akwai abubuwa da yawa da za a kwatanta yayin auna farashin
Idan muna so mu auna farashin polypropylene masana'anta maras saka da kyau, kawai muna buƙatar amfani da rukunin yanar gizon wasu masana'antun iri don ƙayyadaddun yanayin farashin su, kuma ba za a sami wata matsala ba. Kuma yanzu akwai masana'antun da yawa waɗanda za su iya ba mu kayan tabo, don haka yana da sauƙi don auna farashin kai tsaye da siyan samfuran da suka dace. Na yi imanin cewa kawai kwatanta da zaɓin masana'anta masu dacewa don haɗin gwiwa kuma aiki ne mai sauƙi, wanda zai iya taimaka mana wajen cimma ƙimar farashi mai girma da kuma tabbatar da cewa ba a shafi haɗin gwiwar nan gaba ba.
Lokacin aikawa: Janairu-25-2024