Fabric Bag Bag

Labarai

Yadda za a inganta narke index na ba saka masana'anta masterbatch?

Yawancin masu ɗaukar kaya donba saƙa masana'anta masterbatchsu ne polypropylene (PP), wanda yana da thermal sensitivity. Idan kana so ka inganta narke index na ba saka masana'anta masterbatch, akwai uku hanyoyin da za a gwada. A kasa, editan Jisi zai gabatar muku a takaice.

Hanyar mafi sauƙi wadda ba ta buƙatar wani ƙari - overheating

Yana nufin cewa a lokacin babban haɗuwa, zafin jiki ya kamata ya kasance mai girma, ko kuma lokacin tagwaye-screw ko haɗin ciki, zafin jiki ya kamata ya zama babba. Ta hanyar yin amfani da lalatawar polypropylene, za a iya tayar da ma'anar narkewa ta wani sashi, wanda shine mafi sauƙi kuma baya buƙatar wani ƙari.

Yi amfani da wasu manyan masu ɗaukar wayar hannu azaman masterbatch

Ko da yake muna da wasu high narke index Additives dace da wadanda ba saka masana'anta masterbatch a gida, ba mu bayar da shawarar wadanda ba saka masana'anta masterbatch masana'antun yi amfani da mai yawa kakin zuma ko Additives inganta narkewa index. Saboda yanayin musamman na masana'anta ba saƙa masterbatch, yin amfani da kakin zuma da ƙari don inganta narke index yakan haifar da hatsarori a ƙasa. Saboda haka, ba mu bayar da shawarar yin amfani da Additives inganta narkewa index for wadanda ba saka masana'anta masterbatch. Zai fi kyau a yi amfani da dillalai don haɓaka ƙididdiga na narkewa. Ga masu ɗaukar kaya, zaku iya zaɓar wasu ƙididdiga masu girma na musamman na 100 ko 150 narke. Wasu matatun na iya samar da polypropylene tare da ma'aunin narkewa na 100-150, wanda za'a iya amfani dashi azaman masu ɗaukar kaya.

Ƙara wasu peroxides don ƙara alamar narkewa

Yin amfani da peroxide don inganta ma'anar narkewa shine takobi mai kaifi biyu. Peroxides sune manyan abubuwan da aka saba amfani da su na sanyaya masterbatch, gami da peroxides kamar bis (2-ethylhexyl) phthalate, di tert butyl phthalate, da DCP. Ƙara ƴan dubbai na waɗannan peroxides na iya ƙara farashin da ɗan ƙaramin adadin, wanda zai iya inganta ma'anar narkewar masterbatch ɗinku sosai. Duk da haka, a lokaci guda, zai ƙasƙantar da tsarin gaba ɗaya kuma ya shafi kayan aikin injiniya zuwa wani matsayi. Don haka, ya kamata a yi amfani da wannan tare da taka tsantsan.

Kammalawa

A zahiri, masterbatch ɗin masana'anta mara saƙa gabaɗaya baya buƙatar samun babban ma'aunin narkewa. Idan kuna yin samfura tare da ruwa mai ɗorewa ko zare masu kyau sosai, kuna buƙatar samun babban ma'aunin narkewa. Masterbatch na masana'anta na yau da kullun ba saƙa ba ya buƙatar samun babban ma'aunin narkewa. Idan da gaske kuna son haɓaka ma'anar narkewa, kamar haɓaka ma'aunin narkewa na masana'antar masana'anta ba saƙa daga 20 zuwa 100, to ku bi hanyoyin uku na sama.

Dongguan Liansheng Nonwoven Fabric Co., Ltd., Mai sana'a na kayan da ba a saka ba da kuma kayan da ba a saka ba, ya cancanci amincewar ku!


Lokacin aikawa: Dec-11-2024