Fabric Bag Bag

Labarai

Bambance-bambancen da ke tsakanin fim ya rufe masana'anta da ba a saka ba da kuma kayan da ba a saka ba

Ba a saka yadudduka ba su da wani fasahar sarrafa abin da aka makala a lokacin samarwa, kuma don buƙatun samfur, ana iya buƙatar bambance-bambancen kayan abu da wasu ayyuka na musamman.A kan sarrafa kayan kayan da ba a saka ba, ana samar da matakai daban-daban bisa ga nau'ikan sarrafawa daban-daban, irin su lamination da shafi na yadudduka da ba a saka ba, wanda shine tsarin gama gari.

Fim ɗin ya rufe masana'anta mara saƙa

Ana samun suturar masana'anta ta hanyar dumama robobi a cikin ruwa ta amfani da injin ƙwararru, sannan a zuba wannan ruwan robar akan ɗaya ko bangarorin biyu na masana'antar da ba a saƙa ta na'urar. Na'urar kuma tana da tsarin bushewa a gefe guda, wanda zai iya bushewa da sanyaya ruwan leda da aka zuba akan wannan Layer, wanda ke haifar da samar da masana'anta da ba a saka ba.

Rufaffen masana'anta mara saƙa

Ana samun masana'anta da ba a saka ba ta hanyar amfani da na'urar da ba ta saƙa ba, wanda ke amfani da wannan babban na'ura mai girma don haɗa fim ɗin filastik da aka saya kai tsaye tare da kayan masana'anta wanda ba a saka ba.

Bambanci tsakanin fim ya rufe masana'anta maras saka damai rufi wanda ba saƙa

Dukansu fina-finai da aka rufe da masana'anta da ba a saka ba da kuma kayan da ba a saka ba suna haɓaka don samar da tasirin ruwa. Saboda hanyoyin samarwa daban-daban, tasirin ƙarshe da aka samar shima ba iri ɗaya bane.

Bambancin ya ta'allaka ne a cikin sassan sarrafawa daban-daban

Bambanci tsakanin suturar masana'anta da ba a saka ba da murfin fim yana cikin wurare daban-daban na sarrafawa. Rubutun masana'anta gabaɗaya yana nufin kayan ƙarfafa kayan da ba saƙa, wanda ke da kaddarorin hana ruwa ta hanyar jiyya, don haka guje wa lalatawar danshi akan samfurin yayin amfani da masana'anta mara saƙa a cikin mahalli mai ɗanɗano. Kuma lamination shi ne rufe wani Layer na fim a saman wanda ba saƙa masana'anta, yafi amfani da su inganta lalacewa juriya na ba saƙa masana'anta, inganta aesthetics da tasiri.

Daban-daban yanayin aikace-aikace

Saboda wurare daban-daban na sarrafawa na suturar masana'anta da ba a saka ba, yanayin aikace-aikacen su kuma ya bambanta. Rubutun masana'anta da ba saƙa gabaɗaya ana amfani da su a cikin yanayin da ke buƙatar hana ruwa, kamar jakunkuna na shara, jakunkuna masu adana sabo, da sauransu; Kuma ana amfani da lamination musamman a lokutan da ake buƙatar kare bayyanar jakunkuna, kamar buhunan sayayya, buhunan kyauta, da sauransu.

Hanyoyin sarrafa su ma sun bambanta

Rubutun masana'anta da ba saƙa gabaɗaya ana amfani da shi ta hanyar lulluɓe wani abu mai hana ruwa a ƙasan jakar, sannan a bushewa don samar da sutura. Kuma ana sarrafa lamination ta hanyar amfani da na'ura mai laushi, wanda ke rufe murfin fim a saman jakar sannan a yi masa magani mai zafi don samar da lamination.

Launi daban-daban da juriya na tsufa

Daga yanayin launi. Rufin da ba a saka ba yana da ƙananan ramuka na fili a saman saboda samuwar fim da masana'anta na lokaci ɗaya. Rubutun da ba a saƙa ba shine haɗakar kayan da aka gama, tare da mafi kyawun santsi da launi fiye da kayan da ba a saka ba.

Dangane da tsufa, farashin fasaha na wakili na rigakafin tsufa da aka ƙara a cikin yadudduka da ba a saka ba bayan narkewar filastik ya yi yawa a samarwa. Gabaɗaya, ba kasafai ake ƙara wakili na rigakafin tsufa a cikin yadudduka masu rufi waɗanda ba saƙa, don haka saurin tsufa yana da sauri a ƙarƙashin hasken rana. Tun da fim ɗin PE da aka yi amfani da shi don masana'anta na peritoneal wanda ba a saka ba an ƙara shi tare da wakili na rigakafin tsufa kafin samarwa, tasirin sa na tsufa kuma ya fi na masana'anta da ba a saka ba.

Ƙarshe

A taƙaice, bambance-bambancen da ke tsakanin suturar jakar da ba saƙa da lamination ya ta'allaka ne a cikin wuraren sarrafawa daban-daban, yanayin aikace-aikacen, da hanyoyin sarrafawa. Lamination na jakar da ba saƙa ana amfani da shi ne don hana ruwa, yayin da ake amfani da lamination ɗin don ado da juriya. Lokacin zabar jakunkuna marasa saƙa, ya kamata ku zaɓi bisa ga ainihin bukatunku.


Lokacin aikawa: Fabrairu-25-2024