Fabric Bag Bag

Labarai

Kasuwancin kayan masarufi na likitanci zai yi girma da dala biliyan 6.0971 daga 2022 zuwa 2027.

NEW YORK, Satumba 5, 2023 / PRNewswire / - Ana sa ran kasuwar kayan masarufi na likitanci za ta yi girma da dala biliyan 6.0971 tsakanin 2022 da 2027 a adadin haɓakar shekara-shekara na 5.92%, bisa ga sabon rahoton bincike na kasuwa na Technavio. Bukatar karuwar buƙatun kayan aikin likitanci marasa saƙa shine mabuɗin ci gaban kasuwa. Ana amfani da yadin da ba sa saka na likitanci don yin samfura daban-daban ga majiyyata da ma'aikata, kamar su abin sha, kayan rashin natsuwa ko riguna. Ana amfani da fiber na asali ko na roba azaman albarkatun ƙasa don samar da kayan aikin likitanci marasa saƙa. Misali, Asahi Kasei ya sanar da cewa zai kara karfin samar da kayan da ba sa saka ta hanyar bude masana'anta a Thailand. Don haka, haɓaka amfani da zaruruwa a cikin yadudduka na likitanci waɗanda ba saƙa ba zai haifar da haɓaka buƙatun kayan aikin likitanci yayin lokacin hasashen. Rahoton ya kasu kashi-kashi na samfur (kayan saƙa na likitanci, yadudduka na likitanci waɗanda ba saƙa da samfuran saƙa), aikace-aikace (na tiyata, samfuran kiwon lafiya da tsabta, da in vitro) da yanayin ƙasa (Asia Pacific, Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka da Gabas ta Tsakiya). Gabashin Afirka).Sami ra'ayin girman kasuwa kafin siyan cikakken rahoton. Zazzage rahoton samfurin.
Wannan rahoton binciken kasuwa ya raba kasuwar yadudduka na likitanci ta samfur (kayan saƙa na likitanci, yadin da ba sa saka na likitanci da saƙa) da aikace-aikacen ( tiyata, likita da tsabta, da in vitro).
Haɓaka rabon kasuwa a cikin sashin saƙa na likitanci zai yi mahimmanci yayin lokacin hasashen. Ana yin yadudduka da aka saka daga nau'ikan zaren guda biyu ko fiye waɗanda aka saka a takamaiman kusurwoyi zuwa juna; ana sayar da su ta hanyar sutura, takalma, kayan ado da sutura. Bugu da ƙari, sassauci, ƙananan haɓakawa, ƙarfin sarrafawa da ƙarfin ƙarfi a duka na'ura da kuma giciye wasu fa'idodin saƙa na kayan aikin likita. Don haka, ana tsammanin waɗannan abubuwan zasu haifar da haɓakar yanki a cikin lokacin hasashen.
Dangane da labarin kasa, kasuwar ta kasu kashi cikin Asiya-Pacific, Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, da Gabas ta Tsakiya da Afirka.
An kiyasta Asiya Pasifik za ta ba da gudummawar 43% ga ci gaban kasuwar duniya yayin lokacin hasashen. Haɓaka wasu takamaiman sassa na masana'antu a ɓangaren na'urorin likitanci yana haifar da haɓaka a yankin. Bugu da ƙari, kasuwa a cikin wannan yanki yana haifar da haɓaka matakan masana'antu da haɓaka birane.
Haɓaka buƙatun nanofibers a cikin masana'antar likitanci shine babban yanayin kasuwa. Nanofibers babban aji ne na nanomaterials mai girma-ɗaya tare da aikace-aikace da yawa a cikin kiwon lafiya. Bugu da ƙari, ana samar da nanofibers ta amfani da kayan aiki masu dacewa ko ƙwayoyin cuta tare da kaddarorin musamman da ayyuka waɗanda ke da babban tasiri a cikin magani da kiwon lafiya. Bugu da ƙari, injiniyan nama, warkar da rauni, da isar da magunguna sune mafi mahimmancin aikace-aikacen nanofibers a fagen likitanci. Don haka, ana tsammanin waɗannan abubuwan zasu haifar da haɓakar kasuwa a cikin lokacin hasashen.
Direbobi, halaye da al'amurra suna tasiri tasirin kasuwa kuma, bi da bi, kasuwanci. Za ku sami ƙarin bayani a cikin rahoton samfurin!
Bayanan martaba na kamfani da bincike ciki har da Ahlstrom Munksjo, Asahi Kasei Corp., ATEX Technologies Inc., Bally Ribbon Mills, Baltex, Cardinal Health Inc., Confluence Medical Technologies, FIBERWEB India LTD., First Quality Enterprises Inc., Gebruder Aurich GmbH, Getinge AB. , Kimberly Clark Corp., KOB GmbH, PFNonwritings AS, Priontex, Schoeller Textil AG, Schouw da Co, TWE GmbH da Co. KG, Tytex AS da Freudenberg SE.
The spunbond nonwovens kasuwar ana sa ran yayi girma a CAGR na 7.87% daga 2022 zuwa 2027. The spunbond nonwovens kasuwar ana sa ran ya karu da US $6,661.22 miliyan.
Kasuwancin da ba a sakar polypropylene ana tsammanin zai yi girma da dalar Amurka biliyan 14.93245 tsakanin 2022 da 2027, yana girma a ƙimar haɓakar shekara-shekara na 7.3%.
Ahlstrom Munksjo, Asahi Kasei Corp., ATEX Technologies Inc., Bally Ribbon Mills, Baltex, Cardinal Health Inc., Confluence Medical Technologies, FIBERWEB India LTD., First Quality Enterprises Inc., Gebruder Aurich GmbHly AB, Clark Corp., Gebruder Aurich GmbHly, Clark Corp. GmbH, PFNonwritings AS, Priiontex, Schoeller Textil AG, Schouw and Co, TWE GmbH da Co. KG, Tytex AS da Freudenberg SE
Binciken kasuwa na iyaye, direbobin haɓaka kasuwa da shinge, haɓaka cikin sauri da jinkirin nazarin sassa, tasirin COVID-19 da nazarin farfadowa, da haɓakar mabukaci da nazarin kasuwa na gaba a lokacin hasashen.
Idan rahotanninmu ba su ƙunshi bayanan da kuke buƙata ba, zaku iya tuntuɓar manazarta kuma ku karɓi sashe na musamman.
Technavio babban kamfani ne na bincike da tuntuɓar fasaha na duniya. Binciken su da nazarin su yana mai da hankali kan abubuwan da suka kunno kai na kasuwa kuma suna ba da bayanai masu aiki waɗanda ke taimaka wa kasuwancin gano damar kasuwa da haɓaka ingantattun dabaru don haɓaka matsayin kasuwancin su. Tare da ƙwararrun manazarta sama da 500, ɗakin karatu na rahoton Technavio ya ƙunshi rahotanni sama da 17,000 kuma yana ci gaba da haɓaka, yana rufe fasahar 800 a cikin ƙasashe 50. Tushen abokin ciniki ya haɗa da kasuwancin kowane girma, gami da kamfanoni sama da 100 na Fortune 500. Wannan babban tushe na abokin ciniki ya dogara ne da cikakken ɗaukar hoto na Technavio, bincike mai zurfi da basirar kasuwa don gano damammaki a kasuwannin da ake da su da masu yuwuwa da tantance matsayinsu na gasa a cikin ci gaban yanayin kasuwa.
Contact Technavio Research Jesse Maida, Head of Media and Marketing US: +1 844 364 1100 UK: +44 203 893 3200 Email: media@technavio.com Website: www.technavio.com
Duba ainihin abun ciki don zazzage multimedia: https://www.prnewswire.com/news-releases/medical-textiles-market-to-grow-by-usd-6-0971-billion-from-2022-to-2027- Ee Bukatar buƙatun kayan aikin likita marasa sakawa zai haifar da haɓaka kasuwa -technavio-30619

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2023