Fabric Bag Bag

Labarai

Wani abu ne madaurin kunne na abin rufe fuska?

Wurin kunne na abin rufe fuska kai tsaye yana shafar jin daɗin sawa. Don haka, wane abu ne madaurin kunne na abin rufe fuska? Gabaɗaya, igiyoyin kunne an yi su ne da spandex+nailan da spandex+polyester. Adadin kunnen abin rufe fuska gabaɗaya ya kai santimita 17, yayin da madaurin abin rufe fuska na yara ya kai santimita 15 gabaɗaya.

Kayan madaurin kunne

spandex

Spandex yana da mafi kyawun elasticity, mafi munin ƙarfi, ƙarancin ƙarancin ɗanɗano, da juriya mai kyau ga haske, acid, alkali, da lalacewa. Spandex babban fiber na roba ne da ake buƙata don yadudduka masu inganci waɗanda ke bin kuzari da dacewa. Spandex na iya shimfidawa sau 5-7 fiye da yadda yake na asali, yana sa shi jin daɗin sawa, mai laushi zuwa taɓawa, da ƙwanƙwasa kyauta, yana kiyaye kwafinsa na asali a kowane lokaci.

nailan

Yana da kyakyawan juriya na lalacewa, shayar da danshi, da elasticity, kuma yana da saurin lalacewa a ƙarƙashin ƙananan rundunonin waje, amma juriyar zafinsa da haskensa ba su da kyau.

gel silica

Ƙwararren kayan siliki ya fi girma fiye da na auduga. Yana da dabi'a sanya igiyoyin kunne na silicone a gefen hagu da dama na abin rufe fuska, wanda zai iya amfani da babban juriyar silicone don rungumar abin rufe fuska da sanya shi manne da hanci da baki. Da zarar ƙarfin matsawa ya ƙaru, yana nuna cewa aikin aminci ya fi kwanciyar hankali saboda matsatsin daɗaɗɗa zai iya ware ƙwayoyin cuta da ƙazanta yadda ya kamata daga shigar da numfashi ta gibba. Waɗannan su ne ɗaya daga cikin fa'idodin yin amfani da ƙarfin juriya na silicone.

Na biyu, akwai aikin aminci na igiyoyin kunne na silicone. Silicone shine samfurin da aka yi amfani da shi sosai a fagen kariyar aminci, wanda zai iya wucewa da takaddun shaida na gwaji da yawa ciki har da FDA, LFGB, biocompatibility, da dai sauransu. Bugu da ƙari, silicone na iya samun tasiri daban-daban kamar hana ci gaban kwayoyin cuta. Gilashin kunne na al'ada na al'ada za su nannade da yawa kwayoyin cuta da sauran ƙazanta, amma bayan amfani da silicone, wannan yanayin ba zai faru ba. Ta wannan hanyar, aikin aminci na hulɗar ɗan adam tare da igiyoyin kunne na abin rufe fuska yana ƙara haɓaka. Idan aka kwatanta da sauran samfuran, igiyoyin kunne na silicone suna da babban aikin aminci.

Mask madaidaicin madaurin kunne

YY 0469-2011 Matsakaicin Mashin tiyata na Likita yana ƙayyadad da cewa ƙarfin karyewa a wurin haɗi tsakanin kowane madaurin abin rufe fuska da jikin abin rufe fuska bai kamata ya zama ƙasa da 10N ba.

Daidaitaccen YY/T 0969-2013 don abin rufe fuska na likitanci ya nuna cewa ƙarfin karyewa a wurin haɗin kai tsakanin kowane madaurin abin rufe fuska da jikin abin rufe fuska bai kamata ya zama ƙasa da 10N ba.

Ma'auni na GB T 32610-2016 don abin rufe fuska na yau da kullun ya nuna cewa ƙarfin karyewa a wurin haɗi tsakanin kowane madaurin abin rufe fuska da jikin abin rufe fuska bai kamata ya zama ƙasa da 20N ba.

GB T 32610-2016 Ƙayyadaddun fasaha don Masks na Kariya na yau da kullun yana ƙayyadaddun hanya don gwada ƙarfin karyewar madaurin abin rufe fuska da haɗin kai tsakanin madaurin abin rufe fuska da jikin abin rufe fuska.

Ma'aunin abin rufe fuska na likita da lafiya

A halin yanzu akwai ƙa'idodi biyu don abin rufe fuska na likita. YY0469-2011 "Maskran tiyata na Likita" da GB19083-2010 "Bukatun Fasaha don Masks Kariyar Likita"

Gwajin abin rufe fuska na likitanci ya ƙunshi matakan ƙasa guda uku da ake da su: YY/T 0969-2013 “Mask ɗin Likitan da za a iya zubarwa”, YY 0469-2011 “Mashin tiyata na Likita”, da GB 19083-2010 “Buƙatun Fasaha don Masks Kariyar Likita”.

YY 0469-2011 "Bukatun Fasaha don Masks Masks na Likita" an ba da ita ta Hukumar Kula da Kayayyakin Kiwon Lafiya ta Kasa a matsayin ma'aunin masana'antar harhada magunguna kuma an aiwatar da shi a ranar 1 ga Janairu, 2005. Wannan ma'auni ya ƙayyade buƙatun fasaha, hanyoyin gwaji, lakabi, umarnin don amfani, marufi, sufuri, da adana kayan aikin tiyata na likita. Wannan ma'aunin ya nuna cewa ingancin tacewa kwayan cuta na masks bai kamata ya zama ƙasa da 95%.

Dongguan Liansheng Non saka Technology Co., Ltd.an kafa shi a watan Mayu 2020. Babban kamfani ne wanda ba sa saka masana'anta wanda ke haɗa bincike da haɓakawa, samarwa, da tallace-tallace. Yana iya samar da launuka daban-daban na PP spunbond yadudduka maras saka tare da faɗin kasa da mita 3.2 daga gram 9 zuwa 300.


Lokacin aikawa: Oktoba-10-2024