Halayen Fabric Mara Saƙa na Spunbond:
1. Hasken nauyi: Gudun polypropylene shine babban albarkatun kasa don samarwa. Takamaiman nauyi shine kawai 0.9, kawai kashi uku cikin biyar na auduga.
2: Mai laushi: An yi shi da fiber mai kyau (2-3D) kuma yana da ɗanɗano mai zafi mai haske. Kayan da aka gama yana da dadi da taushi.
3: Yankakken polypropylene ba su sha kuma ba su da ruwa, suna sanya su ruwa da numfashi. Samfurin da aka gama an yi shi da fiber 100%, mai laushi, yana da kyawawa mai kyau na iska, kuma yana da sauƙin bushewa da tsabta.
4. Ba mai guba ba kuma mai ban sha'awa: ta amfani da kayan abinci-saka kayan abinci, masana'anta na roba ba saƙa ba mai guba ba ne kuma ba mai ban sha'awa ba. Yana da tsayayye, mara guba, mara wari, kuma baya fushi.
5: Antibacterial and anti-chemical reagents: Polypropylene wani sinadari ne na wuce gona da iri wanda baya dauke da kwari kuma yana iya bambanta tsakanin kwayoyin cuta da kwari a cikin ruwaye. Kwayoyin cuta, alkali lalata, da ƙãre kayayyakin ba za su yi tasiri ta hanyar lalata ƙarfi.
6: Kwayoyin cuta. Ana iya fitar da samfurin daga ruwa ba tare da mold ba, kuma zai raba kwayoyin cuta da kwari daga ruwa ba tare da mold ba.
7: Kyawawan kaddarorin jiki: Samfurin yana da ƙarfi fiye da samfuran fiber na yau da kullun. Ƙarfin ba shi da jagora kuma yana kwatankwacinsa da tsayin daka da ƙarfi.
8: Polyethylene shine danyen buhunan filastik, yayin da yawancin kayan da ba a saka ba ana yin su da polypropylene. Duk da cewa abubuwan biyu suna da sunaye iri ɗaya, amma ba su kasance daidai da sinadarai ba. Polyethylene yana da tsayayyen tsarin kwayoyin halitta kuma yana da wuyar rushewa. Sakamakon haka, buhunan filastik suna ɗaukar shekaru ɗari uku suna rushewa. Polypropylene yana da tsarin sinadarai mai rauni, ana iya karya sarkar kwayoyin cikin sauƙi, kuma ana iya rushe shi cikin sauƙi. Bugu da ƙari kuma, jakunkuna na cin kasuwa marasa saƙa suna shiga cikin yanayin muhalli mai zuwa ta hanyar da ba mai guba ba, kuma za a iya rushe su gaba ɗaya cikin kwanaki casa'in. Bugu da ƙari, za a iya sake yin amfani da buhunan saƙa da ba saƙa ba fiye da sau goma, kuma gurɓatar muhalli sakamakon jiyya shine kawai kashi 10% na jakar filastik.
Abubuwan da ba sa saka polypropylene spun bond masana'anta Aikace-aikacen kayan aiki:
10 ~ 40gsm don samfuran kiwon lafiya da tsabta:kamar abin rufe fuska, tufafin da za a iya zubar da magani, riga, zanen gado, rigar kai, goge-goge, diapers, pad na tsafta, da kayan aikin manya.
17-100gsm (3% UV) don noma:kamar murfin ƙasa, jakunkuna masu sarrafa tushen tushe, bargon iri, da rage matting.
50 ~ 100gsm na jaka:kamar sayayya, jakunkuna kwat da wando, jakunkuna na talla, da jakunkuna na kyauta.
50 ~ 120gsm don yadin gida:kamar su tufafi, akwatin ajiya, zanen gado, zanen tebur, kayan kwalliyar gado, kayan gida, rufin jaka, katifa, murfin bango da kasa, da murfin takalmi.
100-150 gmga taga makaho, kayan gyaran mota.