Likitan da ba saƙa masana'anta yana da halaye na breathability, ruwa mai hana ruwa, karfi sassauci, ba mai guba, kuma ba m, kuma za a iya amfani da marufi haifuwa tare da low-zazzabi plasma, matsa lamba tururi, ethylene oxide, da sauran kayan.
1. Kayan marufi da ba saƙa yakamata ya dace da buƙatun GB/T19663.1-2015 Packaging don Na'urorin Lafiya na Ƙarshe
Kayayyakin shinge na ƙananan ƙwayoyin cuta, juriya na ruwa, dacewa da kyallen jikin ɗan adam, numfashi, juriyawar ruwan gishiri, ɗaukar saman ƙasa, gwaje-gwajen toxicology, matsakaicin matsakaicin girman pore, dakatarwa, ƙarfin ƙarfi, ƙarfin jika mai ƙarfi, da fashe juriya duk sun dace da ƙa'idodin ƙasa masu dacewa kuma yakamata a yi amfani da su sau ɗaya.
2. Abubuwan buƙatun yanayin ajiya
Bukatun ajiya na yadudduka marasa saƙa na likita sun dace da ƙayyadaddun buƙatun YY/T0698.2-2009.
Zazzabi a cikin dubawa, marufi, da wurin haifuwa ya kamata ya kasance tsakanin 20 ℃ -23 ℃, tare da dangi zafi na 30% -60%. Ya kamata a yi iskar injina sau 10 a cikin awa 1. Ya kamata a ware ɗakin marufi na auduga daga ɗakin marufi na kayan aiki don guje wa gurɓatar kayan aiki da kayan da ba a saka ba ta ƙurar auduga.
Likitoci marasa saƙa sun bambanta da na yau da kullun waɗanda ba saƙa da yadudduka masu haɗaka. Yadudduka na yau da kullum ba su da kayan aikin rigakafi; Haɗaɗɗen masana'anta waɗanda ba saƙa suna da tasirin hana ruwa mai kyau amma ƙarancin numfashi, kuma galibi ana amfani da su don rigunan tiyata da zanen gado; Likitan masana'anta mara saƙa ana matse shi ta amfani da tsari na spunbond, narke busa, da spunbond (SMS), wanda ke da halayen ƙwayoyin cuta, hydrophobic, numfashi, da lint kyauta. Ana amfani da shi don marufi na ƙarshe na abubuwan da aka haifuwa kuma ana iya zubar dashi ba tare da buƙatar tsaftacewa ba.
Antibacterial pp nonwoven masana'anta yana da rayuwar shiryayye: Rayuwar shiryayye na masana'anta marasa saƙa da kanta gabaɗaya shekaru 2-3 ne, kuma rayuwar shiryayye na samfuran masana'antun daban-daban na iya bambanta kaɗan. Da fatan za a koma ga umarnin don amfani. Abubuwan da bakararre kunshe da masana'anta marasa saƙa na likitanci yakamata su kasance da ranar ƙarewar kwanaki 180 kuma hanyoyin haifuwa ba su shafe su ba.